A2Z Exporter at Supplier
A2Z Exporterat Supplier
Pahina ng Bahay
Mga ProduktoBlogMga KatalogoMakipag-ugnayan sa Amin

Navigation

A2Z Group
Pahina ng Bahay
Mga Produkto
Blog
Mga Katalogo
Makipag-ugnayan sa Amin

Mga Departamento

A2Z Agriculture
A2Z Construction
A2Z Energy
A2Z Renewable Energy
A2Z Safety

Language

Support

agriculture@a2zeximco.com+905530021952
Katalogo
Mga Seed Drill at Precision Planter
Mga Mekanikal na Drill para sa Butil
Spring-Chisel Mechanical Grain Drill
Spring-Chisel Mechanical Grain Drill
REF: F183DD

Spring-Chisel Mechanical Grain Drill

Pumili ng spring-chisel grain drill na may 2.5, 3.0, 3.5 o 4.0 m na lapad ng paggawa. Ang 120 mm na agwat ng hanay at tatlong-hanay na chisel layout ay nagbibigay ng malinaw na pagkakaayos ng pagtatanim ng cereal.

 

Ang spring chisel assembly ay gumagana kasama ng rear covering harrow. Ang mga hydraulic marker, seed-level indicator, seed agitator at hydraulic depth adjustment ay nakalista bilang standard.

 

Ang opsyonal na tramline controls, digital area meter at microgranular application ay nagbibigay-daan sa iyo na bumuo ng equipment package para sa iyong operasyon sa bukid.

 

Pangunahing benepisyo

  • Apat na lapad ng paggawa
  • Spring-chisel opener arrangement
  • Hydraulic depth adjustment
  • Opsyonal na tramline at microgranular equipment

Standard na kagamitan

  • Spring-chisel openers
  • Mga gulong: 600-16
  • Agwat ng hanay: 120 mm
  • Hydraulic row markers
  • Rear covering harrow
  • Seed-level indicator
  • Rear access platform
  • Seed hopper agitator
  • Mga safety at identification decal
  • Hydraulic sowing-depth adjustment

 

Opsyonal na Kagamitan

  • Opsyonal na hydraulic tramline control
  • Opsyonal na electric tramline control
  • Opsyonal na electronic tramline control
  • Digital area meter
  • Road lighting at marking kit
  • Opsyonal na mas malaking hopper
  • Opsyonal na jumbo wheel
  • Microgranular application system
A2Z Exporter at Supplier
A2Z Exporterat Supplier

Ang A2ZEXIMCO ay isang kumpanyang pang-export at sourcing na nakabase sa Türkiye na itinayo sa 25 taon ng karanasan sa sektor sa pamamagitan ng network ng pagmamanupaktura at mga partnership sa industriya.

Nabigasyon

  • Pahina ng Bahay
  • Katalogo
  • Mga Katalogo

Makipag-ugnayan

  • Emailagriculture@a2zeximco.com
  • Telepono+905530021952
  • AddressAnkara/Turkiye

Mga Operasyon

Pandaigdigang Supply Live

Ang aming network ng logistika ay sumasaklaw sa 4 na kontinente na may direktang kakayahan sa pag-sourcing mula sa pabrika.

WhatsApp
WarrantyGuaranteed
Spare PartsReliable
Support24/7 Live
Specs ng ParameterA2ZMT21A2ZMT25A2ZMT29A2ZMT33
Specification21 rows · 2.5 m25 rows · 3 m29 rows · 3.5 m33 rows · 4 m
Bilang ng opener120120120120
Agwat ng hanay (mm)120120120120
Lapad ng paggawa (mm)2500300035004000
Lapad sa transportasyon (mm)2735323537354235
Taas sa transportasyon (mm)1500150015001500
Volume ng seed hopper (L)460550640730
Volume ng fertilizer hopper (L)305370400425
Opsyonal na seed-only hopper (L)75095011501350
Laki ng gulong600-16600-16600-16600-16
Bilis ng paggawa (km/h)5-85-85-85-8
Timbang ng makina (kg)82097011501260
Kinakailangang lakas ng traktor (HP)70+80+100+110+

Mga Kaugnay na Modelo

Galugarin ang iba pang mga espesyal na yunit sa loob ng teknikal na klasipikasyong ito.

Axe (Coulter)-Type Pneumatic Precision Planter

Axe (Coulter)-Type Pneumatic Precision Planter

Hydraulic Shift Axe (Coulter)-Type Planter

Hydraulic Shift Axe (Coulter)-Type Planter

Disc-Type Pneumatic Precision Planter

Disc-Type Pneumatic Precision Planter

Hydraulic Shift Disc-Type Precision Planter

Hydraulic Shift Disc-Type Precision Planter